Số người dùng online
· Khách: 1

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,415
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Help các bác giúp em với ép nhũ( kim) trên metalize
giacongbaobi_hn
Như tiêu đề em có bài ép nhũ ( kim) trên khánh lịch bồi metalize , độ bám của nhũ lên metalize la rất khó , thậm chí lên rồi cào nhẹ cái bay mất , bác nào có thủ thuật hay cách gì không chỉ em với , hay phải loại nhũ chuyên trên metalize mới lên đươc

mrduythien
chào bác, bài metalize của bác đã phủ uv hay cán màng gì chưa??? nếu phủ uv rồi thì bác phải mua nhũ chuyên ép uv, còn nếu bác cán màng thì quá tốt rồi, bác mua nhũ ép opp bình thường vẫn dính mà. nếu còn chưa an tâm thì bác mang qua em làm thử cho xem nhé.
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

giacongbaobi_hn
mrduythien đã viết:
chào bác, bài metalize của bác đã phủ uv hay cán màng gì chưa??? nếu phủ uv rồi thì bác phải mua nhũ chuyên ép uv, còn nếu bác cán màng thì quá tốt rồi, bác mua nhũ ép opp bình thường vẫn dính mà. nếu còn chưa an tâm thì bác mang qua em làm thử cho xem nhé.

nó là cái khánh lich đó bác , em ép nhũ ko lên đc , em nghĩ chắc phải có thủ thuật gì đó mới ép đc

cuncoi
Bác có mua đúng loại dùng cho nhựa không , bác hỏi mua loại Plastic Foil nhiệt độ ép 120-150 độ thời gian ép 0.3-0.8s
_www.kinhnoithat24h.vn
Cung cấp máy móc ,vật tư tranh kính , gạch 3D ,sơn kính ,sơn công nghệ & súng IWATA ,SATA các loại
Cung cấp các giải pháp in QC cao cấp In 3 lớp biển bạt xuyên đèn ĐT 0913229913

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.03 giây
Diễn đàn đã có 83,266,135 lượt truy cập